1. Shigarwa da gyarawa na keel
(1) Gyara ƙasa, rufi da bangon kwarangwal ɗin da za a girka.
(2) Dangane da zane na layin ƙasa da rufin rufi, yi alama matsayi tare da saman (ƙasa) keel (duba Hoto na 1), kuma sanya alamar ƙofofi da tagogi, kayan aikin tsabta da bututu da bude wuri.
(3) Gyara keel tare da saman (ƙasa) tare da kusoshi ko kusoshi na faɗaɗa.Matsakaicin ƙayyadaddun tazarar kusoshi ko kusoshi na faɗaɗa shine ≤800mm, kuma ƙayyadaddun wurin shine 100mm daga ƙarshen bangon (duba Hoto 2).
(4) Keel na sama (ƙasa) da aka saka a cikin keel ɗin tsaye yana ɗaure tare da rivets a nesa na 610 mm.Keel na tsaye gabaɗaya 5 mm ya fi guntu tsayin bangon ɓangaren.Lura cewa jagorar buɗewar keel na tsaye ya kamata ya kasance daidai, kuma bangarorin babba da ƙananan kada a juya su.Tabbatar cewa buɗewar keel a tsaye yana kan matakin ɗaya.
(5) Gyara a tsaye na keel na tsaye tare da bob ɗin plumb.
(6) Shigar da keel ɗin da aka ƙarfafa a ƙofar da taga taga, ƙarshen bangon kyauta da haɗin bangon bango da bangarorin babban buɗewa, wato, haɗaɗɗen keel na tsaye da keel tare da saman (ƙasa). .
(7) Shigar da keel birkin giciye a tsayin 2400 mm (watau haɗin gwiwa na kwance na farantin).
(8) A wurin na'urar dakatarwa, an saita wasu abubuwan tallafi don gyara na'urar.
(9) Shigar da bututun da aka ɓoye da kwasfa da cika ciki (bisa ga buƙatun ƙira, irin su dutsen ulu) Idan za a buɗe ramin a cikin keel na tsaye, diamita na ramin ba zai fi 2/5 na fadin keel ba. .
(10) Dangane da ƙayyadaddun ƙayyadaddun ginin gine-ginen da suka dace, duba girman da tsayin daka na keel ɗin, kuma ana iya shigar da daidaito da amincin rigi.
2. Shigarwa da gyaran katakon fashewa
(1) Dangane da zane-zanen zane da ainihin yanayin ginin, yankewa da buɗe farantin za a yi wa shinge a wurin idan ya cancanta, kuma za a ɗaure tsayin bangarorin biyu na farantin mai hana fashewa, amma lokacin da bango ya fi tsayi. fiye da 2400mm Gajeren gefen kwancen da ke kwance na farantin fanfo dole ne a yi chamfered akan wurin don samun ribar ɗin.
(2) Yi alama a saman farantin mai tabbatar da fashewar kuma yi alama madaidaiciyar madaidaicin dunƙule mai ɗaukar kai, sannan a yi hako ramin daɗaɗɗen (budewar ya fi 1mm ~ 2mm girma fiye da kai dunƙule kai, da zurfin rami shine 1mm ~ 2mm).Sukurori masu ɗaukar kai sune 15mm daga gefen allon, 50mm daga kusurwar allon, kuma nisa tsakanin screws tapping shine 200mm ~ 250mm.
(3) Lokacin dasa bangon bangon, gabaɗaya ana shimfiɗa shi a tsaye, wato, gefen allo yana daidaitawa akan madaidaicin keel;lokacin da allon ya haɗu, ya kamata ya kasance kusa da juna kuma ba za a iya danna shi ba;haɗin gwiwa a bangarorin biyu na bango ya kamata a yi tsalle daga juna kuma ba za su iya fada a kan keel ɗaya ba.
(4) Lokacin da aka gyara farantin mai hana fashewa, farantin da keel ya kamata a riga an hako shi tare da diamita mafi ƙanƙanta fiye da diamita na dunƙule mai ɗaukar kai.Lokacin da aka gyara farantin karfen fashewa tare da dunƙule mai ɗaukar kai, ya kamata a gyara kan dunƙule daga tsakiya zuwa gefen farantin.Tsarin allo shine 1mm.
(5)Lokacin da aka saka ginshiƙan da ke kewayen kofofi da tagogi, ɗinkin ɗin ba zai iya faɗowa a kan kel ɗin da ke kwance da kuma na tsaye tare da ƙasa don guje wa buɗewa da rufe kofofin da tagogi akai-akai don haifar da girgiza da tsagewa a cikin haɗin gwiwa.
Siffofin samfur & Aikace-aikace
Hujjar wuta
Mai hana ruwa
Mai jurewa sawa
Chemical juriya
Anti-static
Sauƙaƙe tsaftacewa da ƙirƙira
Nisan samfur:
Babban Laminate
Bayan kafa Laminate
Anti-static Laminate
Karamin Laminate
Metal Laminate
Chemical resistant Laminate
Lokacin aikawa: Agusta-24-2022