shafi_banner

labarai

PEEK PLASIC EXTRUSION sandal da bututu

Muna amfani da kukis don inganta ƙwarewar ku.Ta ci gaba da bincika wannan rukunin yanar gizon, kun yarda da amfani da kukis.Ƙarin Bayani.
A cikin wannan hira, Jason Fant, Manajan Kasuwancin Duniya, Zeus Industrial Products, Inc., da Matthew Davis, Babban Injiniyan Bincike, Luna Innovations, sun tattauna tare da AZoM akan amfani da filayen PEEK masu zafi.
Hedikwatar Zeus Industrial Products, Inc. dake Orangeburg, South Carolina, Amurka.Babban kasuwancin sa shine haɓakawa da daidaitaccen extrusion na kayan polymeric na ci gaba.Kamfanin yana ɗaukar mutane 1,300 a duk duniya kuma yana da wuraren masana'antu a Aiken, Gaston da Orangeburg, South Carolina, Branchburg, New Jersey da Letterkenny, Ireland.Kayayyakin da sabis na Zeus suna hidima ga kamfanoni a cikin likitanci, motoci, sararin samaniya, fiber, makamashi da kasuwannin ruwa.
Dangane da buƙatun abokin ciniki, mun yanke shawarar amfani da PEEK extruded azaman rufin fiber optic.Matsakaicin ƙarfin-zuwa-nauyi na PEEK, babban zafin aiki, da juriya na radiation sun sa ya zama abu mai ban sha'awa don aikace-aikacen firikwensin a cikin matsananciyar yanayi kamar makamashi, sararin samaniya, da mota.Aikace-aikacen da ke amfana daga PEEK sun haɗa da kariyar na'urori masu auna firikwensin don sa ido kan tsari ko abubuwan haɗin gwiwar masana'antar sararin samaniya.Ingantattun juriyar lalacewa da ikon canja wurin kaya kuma sun sa ya zama samfur mai ban sha'awa don aikace-aikacen sautin ƙasa ko ƙasa.
Mahimman fa'idodin PEEK sun haɗa da daidaitawar sa, ingantaccen tsabta, da juriya ga ethylene oxide, radiation gamma, da autoclaving.Ƙarfin PEEK don jure maimaita lankwasawa da abrasion ya sa ya zama zaɓi mai ban sha'awa don aikin mutum-mutumi na tiyata.Yin tunani game da PEEK a matsayin abin rufewa don fiber optics, mun gano cewa wannan abu yana rage sakewa kuma yana ƙara yawan rayuwar sabis, yayin da har yanzu yana barin lalacewa, girgizawa, matsa lamba da sauran abubuwan muhalli don ganewa da watsawa.
PEEK yana nuna ƙarfin matsawa da rashin kwanciyar hankali tare da canjin yanayin zafi, wanda zai iya haifar da gazawa.Matsaloli na iya tasowa lokacin aiki tare da zaruruwa masu ɗauke da gratings.Mun gano cewa a cikin aikin Bragg na fiber, matsawa yana haifar da murdiya kololuwa.
Manufarmu a Zeus ita ce samar da fiber mai rufi na PEEK wanda ke da kwanciyar hankali a ƙarƙashin matsanancin yanayin zafi, ƙyale fiber ya riƙe fa'idodin PEEK shafi akan canjin yanayin zafi da kuma kare fiber daga matsawa saboda attenuation.
Luna's OBR 4600 shine farkon sifili-matattu-zone matsananci-high-resolution reflectometer tare da Rayleigh backscatter hankali ga fiber optic aka gyara ko tsarin.OBR yana amfani da madaidaicin tsaka-tsakin tsaka-tsakin raƙuman raƙuman ruwa don auna ƙananan tunani a cikin tsarin gani a matsayin aikin tsawonsa.Wannan hanyar tana auna cikakkiyar amsawar na'urar, gami da lokaci da girma.Sannan ana gabatar da shi ta hanyar zane, yana ba masu amfani damar gwadawa da tantance abubuwan haɗin gwiwa ko hanyoyin sadarwa.
Ofaya daga cikin fa'idodin amfani da OBR shine ikon auna haɓakar yanayin polarization tare da fiber, wanda ke ba da ra'ayi na rarraba birefringence.A wannan yanayin, mun auna kuma mun kwatanta yanayin polarization na PEEK-rufin fiber da fiber tunani.Juyin yanayin polarization na mai karɓar OBR tare da tsayin fiber yana kama da za mu sa ran sashin fiber mai naɗewa, inda lokacin jihohin S da P a gefen ke kan tsari na ƴan mita.ya yi daidai da tsayin bugun birefringence wanda ke haifar da karkatar da fiber.Lokacin yin la'akari da bambance-bambance tsakanin tunani da PEEK, ba a lura da rashin daidaituwa ba, yana nuna cewa akwai ƙananan nakasa na dindindin a lokacin aikin suturar da ke shafar abubuwan gani.
Matsakaicin canji a cikin raguwar fiber mai rufin PEEK yayin hawan zafin jiki ya kasance ƙasa da 0.02 decibels (dB) idan aka kwatanta da fiber mai sarrafawa.Wannan canjin yana nuna cewa kwanciyar hankali na PEEK ba shi da tasiri sosai ta hanyar hawan zafin jiki ko girgizar zafi.An kuma lura cewa asarar fiber ɗin PEEK mai rufi ya yi ƙasa sosai fiye da na fiber sarrafawa a mafi ƙarancin lanƙwasa radius.
Dole ne murfin farko na fiber ya yi tsayayya da tsarin mallakar mu.Za a iya ƙayyade yiwuwar zuwa babban matsayi ta hanyar yin bitar bayanan bayanan fiber da kuma tabbatar da iyawar tsari ta hanyar gwaji na gajeren lokaci.Wannan kuma yana tasiri da abubuwan da ake so na samfurin ƙarshe.
Mun gudu kilomita na mahada.Duk da haka, ingancin fiber, halaye na samfurin ƙarshe da sauran sigogi masu yawa na iya ƙayyade ainihin tsayin da za mu iya samu.Wannan zai zama wani abu da za mu sake yanke shawara bisa ga shari'a.
PEEK ba zai iya rabuwa da hannu cikin sauƙi ba.Ana iya cire shi da kyau ta hanyar zafi ko sinadarai.Akwai wasu masu tsiri na kasuwanci waɗanda za su iya cire PEEK, amma ya kamata ku bincika tare da masana'anta game da yadda wannan ke shafar adadin amfani tsakanin tsabtacewa da sauran sigogi masu alaƙa da amfani.Ana iya cire PEEK ta hanyar sinadarai ta amfani da hanyoyin kama da waɗanda aka saba amfani da su don polyimides.
A cikin kwarewarmu, ba mu ga wani alaƙa tsakanin kauri da halaye na ainihin fiber kanta ba.
Na'urar nunin lokaci-yankin gani na gani suna samun bayanai game da nisan tunani ta hanyar aika gajerun bugun haske da yin rikodin lokacin da ake ɗauka don haskaka haske ya dawo.Wani haske na musamman yana makantar da mai karɓa na ɗan gajeren lokaci, yana sa ba zai yiwu a lura da kololuwar tunani na biyu a cikin “yankin da ya mutu” a bayan kololuwar tunani na farko ba.
OBR ya dogara ne akan ƙayyadaddun yanayin mitar gani.Yana duban las ɗin mai kunnawa akan nau'ikan mitoci masu yawa, yana tsoma baki tare da kwafin gida na katakon Laser da ke dawowa daga na'urar gwaji, yana yin rikodin ɓangarorin da aka samu, kuma yana ƙididdige nisa zuwa wani taron tunani na musamman dangane da yawan kutse.Wannan tsari yana raba hasken da ke haskakawa daga madaidaicin maki tare da fiber ba tare da wata matsala ta “yankin mutu” ba.
Daidaiton nisa yana da alaƙa da daidaiton na'urar lesar da za mu iya amfani da ita don bincika tsawon ma'auni.Laser an daidaita shi tare da ƙwararriyar tantanin shigar da iskar gas na NIST don daidaita tsayin daka akan kowane dubawa.Madaidaicin ilimin kewayon mitar gani don sikanin laser yana haifar da madaidaicin ilimin sikelin nesa.Wannan yana bawa OBR damar samar da mafi girman ƙudurin sararin samaniya da daidaiton OTDRs na kasuwanci akan kasuwa a yau.
Ziyarci zeusinc.com don ƙarin koyo game da PEEK Coated Heat Stabilized Optical Fiber, gami da nazarin gwaji da bayanan fasaha, ko tuntuɓi Jason Fant, Manajan Kasuwancin Duniya, Fiber Optical, a [email protected]
Ziyarci Lunainc.com don ƙarin koyo game da kayan gwajin fiber ko tuntuɓi Matthew Davis, Babban Injiniyan Bincike a [email protected].
Yana da alhakin bunkasa kasuwa da kasuwanci a cikin masana'antar fiber optic.Mai riƙe Sigma Green Belt shida, Funt IAPD bokan ne kuma memba na SPIE.
Kwararru a cikin aiwatar da fasahar firikwensin fiber optic a cikin mahalli masu tsauri kamar injin turbin gas, ramin iska da injinan nukiliya.
Disclaimer: Ra'ayoyin da aka bayyana a nan na wadanda aka yi hira da su ne kuma ba lallai ba ne su yi daidai da ra'ayin AZoM.com Limited (T/A) AZoNetwork, mai kuma ma'aikacin wannan gidan yanar gizon.Wannan ƙin yarda wani ɓangare ne na sharuɗɗan amfani da wannan rukunin yanar gizon.
Asali daga Ireland, Michealla ya sauke karatu daga Jami'ar Northumbria a Newcastle tare da BA a Adabin Turanci da Aikin Jarida.Ta koma Manchester bayan tafiyar shekara guda a Asiya da Ostiraliya.A cikin lokacinta, Michella tana ciyar da lokaci tare da dangi da abokai, yin tafiye-tafiye, zuwa dakin motsa jiki/yoga da nutsar da kanta a cikin sabon jerin Netflix kamar babu.
Zeus Industrial Products Inc. (2019, Janairu 22).Yi amfani da suturar PEEK don fiber na gani.AZ.An dawo da Nuwamba 17, 2022 daga https://www.azom.com/article.aspx?ArticleID=13764.
Zeus Industrial Products, Inc. "Amfani da Rufin PEEK don Fiber Na gani".AZ.Nuwamba 17, 2022.Nuwamba 17, 2022.
Zeus Industrial Products, Inc. "Amfani da Rufin PEEK don Fiber Na gani".AZ.https://www.azom.com/article.aspx?ArticleID=13764.(Tun daga Nuwamba 17, 2022).
Zeus Industrial Products, Inc. 2019. Yi amfani da PEEK Coatings don Fiber Optical.AZoM, an shiga 17 Nuwamba 2022, https://www.azom.com/article.aspx?ArticleID=13764.
AZoM yayi magana da Seokheun "Sean" Choi, Farfesa a Sashen Lantarki & Injiniyan Kwamfuta a Jami'ar Jihar New York. AZoM yayi magana da Seokheun "Sean" Choi, Farfesa a Sashen Lantarki & Injiniyan Kwamfuta a Jami'ar Jihar New York.AZoM yayi magana da Seohun "Sean" Choi, farfesa a Sashen Lantarki da Injiniyan Kwamfuta a Jami'ar Jihar New York.AZoM ta yi hira da Seokhyeun "Shon" Choi, farfesa a Sashen Lantarki da Injiniyan Kwamfuta a Jami'ar Jihar New York.Sabon bincikensa yayi cikakken bayani game da samar da samfuran PCB da aka buga akan takarda.
A cikin hirar da muka yi kwanan nan, AZoM ta yi hira da Dokta Ann Meyer da Dokta Alison Santoro, waɗanda a halin yanzu ke da alaƙa da Nereid Biomaterials.Ƙungiyar tana ƙirƙirar sabon biopolymer wanda za a iya rushe shi ta hanyar ƙwayoyin cuta masu lalata kwayoyin halitta a cikin yanayin ruwa, yana kawo mu kusa da i.
Wannan hirar ta bayyana yadda ELTRA, wani ɓangare na Kimiyyar Kimiyyar Verder, ke ƙera na'urorin binciken tantanin halitta don shagon hada baturi.
TESCAN ta gabatar da sabon tsarinta na TENSOR wanda aka ƙera don 4-STEM ultra-high vacuum don halayen multimodal na ƙwayoyin nanosized.
Spectrum Match shiri ne mai ƙarfi wanda ke bawa masu amfani damar bincika ɗakunan karatu na musamman don nemo nau'ikan bakan gizo.
BitUVisc samfurin viscometer ne na musamman wanda zai iya ɗaukar samfuran danko mai tsayi.An tsara shi don kula da samfurin zafin jiki a cikin dukan tsari.


Lokacin aikawa: Nuwamba-17-2022